I ♥ a7-family♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

I ♥ a7-family♥

Let's together build the forum, because we are one and you are a member of A7

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Kết thúc thiệt ui`..!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
a7_kute

a7_kute

Kết thúc thiệt ui`..!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Kết thúc thiệt ui`..!!   Kết thúc thiệt ui`..!! I_icon_minitimeSat Oct 15, 2011 12:12 pm

Tất cả với anh chỉ là một trò chơi....
Đến rồi đi, tình yêu của anh như một cơn gió thoảng qua, làm dịu mát tâm hồn em, cho cuộc sống của em một khoảng sóng gió giữa những nốt trầm hằng năm in dấu....

......Gió lùa.....

...Tình yêu...

Đã từ lâu em chẳng tin vào cái gọi là tình yêu nữa, kể từ khi trái tim em bị tổn thương, hình như nó sợ phải chịu cái cảm giác đau đớn đó thêm một lần nữa....Nó không đủ can đảm để mở ra đón nhận bất cứ một milimet nào của cái gọi là " tình yêu " đó....

Đã nhiều lần em tự hỏi thế gian này có tình yêu để làm gì? Không có nó, em vẫn sống tốt đấy thôy....
Chắc có lẽ em sẽ mãi chìm đắm trong thế giới cô độc đó nếu không có ngày đó....Ngày mà em gặp anh...
Bạn Onl....Một ngày....

Cái khoảng thời gian quá ngắn để có thể hiểu và bắt đầu một tình yêu, hơn thế nữa lại là một tình yêu trên mạng....Ai dám đảm bảo được điều gì...?!...
Nhưng...em vẫn cứ ngày càng lún sâu vào....Trái tim lại khao khát được sưởi ấm sau những chuỗi ngày bị đóng băng...Nói chuyện với anh, em hình như chẳng còn là em nữa: nói nhiều hơn, cười nhiều hơn, tâm trạng tốt hơn rất nhiều....Lại còn có cảm giác mong chờ một ai đó khj Icon của anh không cười....

Thế nhưng em cũng sớm nhận ra những ngăn cách của một tình yêu 0nline....Chấm dứt..!!...Nhưng hình như nghị lực của em đã không đủ....Không sẵn sàng hay em muốn níu kéo...Chính bản thân em cũng không biết....

Em đã cố gắng, cố gắng nói chuyện với anh thật bình thường....Nhưng hình như bây giờ, điểm cực hạn đã đến rồi anh ạh....Em cũng không ngờ là nó lại mau đến thế...!!...

Nhớ cuộc nói chuyện ngày trướk với Yuu, nó bảo là chờ anh thi xong rồi tùy em quyết định....Chẳng biết anh đã thi xong hay chưa nhưng em vẫn nói, vẫn viết và không trông chờ mong mỏi anh đọc được những dòng này...Em sợ, nếu cứ như thế này thì sẽ có ngày em không rút chân ra khỏi vũng lầy được nữa...chi bằng nói ngay bây giờ thì tốt hơn...
Đ
A
U
...

Tình yêu như giấc mơ....tỉnh lại rồi sẽ mất...

Vỡ tan

Những giọt nước mắt cuối cùng cho anh...một người mà em " đã từng " yêu mến...
Chia tay anh nhé...!!..

Khoảng thời gian bên anh đã cho em rất nhiều niềm vui - tất cả những kỉ niệm đó sẽ được "đóng hộp" và chôn xuống một hố sâu thật sâu...Sâu đến mức không ai có thể chạm đến nó được nữa...Anh cứ yên tâm!...

Và em cũng chẳng làm phiền đến anh nữa, xin anh hãy lặng lẽ rút lui khỏi cuộc sống của em với người con gái anh thật sự thương yêu ấy...
Bye!

.......TẤT CẢ VỚI EM CHỈ LÀ GIÓ - CHỢT ĐẾN RỒI CHỢT ĐI...
hacker_tinh_yeu

hacker_tinh_yeu

Kết thúc thiệt ui`..!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kết thúc thiệt ui`..!!   Kết thúc thiệt ui`..!! I_icon_minitimeMon Apr 30, 2012 8:29 pm

Cái này hơi ngược đời mày chia tay no thi nó đau chứ mày đau cai ..,
j

Kết thúc thiệt ui`..!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bắt đầu sau một kết thúc