I ♥ a7-family♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

I ♥ a7-family♥

Let's together build the forum, because we are one and you are a member of A7

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

anh à..em nhớ anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
a7_kute

a7_kute

anh à..em nhớ anh Empty
Bài gửiTiêu đề: anh à..em nhớ anh   anh à..em nhớ anh I_icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:05 pm

ღ♥ღ Anh à, em nhớ anh nhìu lém.. ,Anh àk anh có còn nhớ.........ღ♥ღ

Nhớ lúc mà chúng ta mới gặp không? Haha...Nói thật là lúc đó em trông anh chẳng khác jh tên bụi đời cả.Ăn nói thì toàn chửi thề, hở một tí là động tay động chân..nhưng..em thích(đó là chuỵn sau này cơ,anh đừng có màk ngồi đó tưởng bở)

Nhớ ghê!!!!!.....

Nhớ từ cái lúc màk chúng ta bắt đầu làm quen ý, anh nói 1 câu màk có đên 3 câu chửi rồi, em tức không chịu được.. Nhìu lần mún đánh nhau vs anh lắm nhưng màk nghĩ lại, sợ chưa đánh được anh màk em đã được ăn bánh ngọt của diêm vương rồi ý, màk em lại chúa ghét đồ ngọt..hehe..cho nên em hok ngu màk gây vs anh đâu.Nghĩ lại thì nếu hok có chị em thì em chả được gặp anh rồi nhỉ???!!! Giả sử là pà chị họ đó k học ở đó màk vẫn ở daknong thì có đợi đến mãn kiếp chúng ta cũng chẳng biết nhau..Sau ngày đầu tiên chuyển trường, hum đó anh đi học muộn, em cứ tưởng anh nghỉ, liền hỏi chị thì pị pả cú đầu..hjx..người đâu màk ác nhơn wá z a~..pả kêu là anh bắt mất hồn em rồi chứ..xízz..em màk thèm anh ák hak? chẳng wa là quan tâm bạn ngồi cạnh thôi nhé...

Nhớ từ khi chúng ta trao đổi sdt, anh em mình cứ suốt ngày nt, em pị chửi wá trời lun.ban đầu là xưng tên, sau đó là anh anh em em mùi mẫn chết đi được a~~~~...Nhớ màk lần đầu tiên anh gọi "vk", mặc dù trời rất lạnh và em đang cuộn tròn trong chăn thì em vẫn thấy nóng, rất nóng a.Làm em cả đêm không ngủ được.Thiệt là ghét ghê lun...

Nhớ mỗi lần đi chơi với lớp, em tha hồ làm nũng anh trước mặt toàn dân thiên hạ..ăn thì có anh đút, mỏi chân thì có anh cõng, mệk thì có anh chở..hjhj..sướng không thể tả..bọn nó còn hỏi em cho anh uống cái thứ wái wỷ jh màk anh lại hiền như cục đât z..làm em càng bay cao, bay xa hơn nữa....

Nhớ mỗi lần em xuống nhà anh chơi..Pa mẹ anh cứ bắt em ăn quá trời lun, mún em bội thực lun hay sao ý

Nhớ lúc anh kêu em nhặt rau, em không nhặt, làm mặt hề rồi chạy đi khiến anh phải chạy đi bắt về.rồi đánh nhau, sau cùng là ngoan ngoãn ngồi nhặt rau trong khi anh cười hả hê, thật tức k chịu được a..

Nhớ lúc anh nấu cơm cho em ăn, em cứ chê lên chê xuống(mặc dù nó rất ngon), anh cú cho vài cái u đầu lun..hjx..sao nặng tay với con gái quá vậy chòy..

Nhớ lúc màk anh đi tắm, anh kêu chuẩn bị đồ cho anh, tắm xong là phải ủi đâu ra đấy cho anh đi học, em nói em không làm oài lăn ra ngủ..anh nói cái jh đo rùi bỏ đi, em chả nghe được..Nhưng sau cùng thì em vẫn ủi đồ cho anh..ủi hơi bị đẹp đấy nhé..em lại lăn lên giường, anh tắm xong hok có đồ, anh lèm bèm miết, đên khi thấy bộ đồ em để trên mép jường anh mới chịu thôi, lại con nhảy lên cù em nữa chứ..thật đáng ghét màk

Nhớ lúc mà anh với chị anh gây nhau, em ngồi trên ghế, ăn bánh, uống nước trà xem hai người gây nhau. thỉnh thoảng chêm thêm vài câu, em nói 10 câu màk có đến 11 câu bênh chị anh rồi ( mặc dù em chả pk ai đúng ai sai), làm anh tức đến ói máu, anh hỏi :"Em là vk anh hay là vk pả màk bênh bả chằm chặp thế, phải pk hợp lực vs ck iu ò em chứ"...Em thề là lúc đó anh nói xong em nổi da gà kinh khủng lun...Nói nhũng lời buồn nôn đó màk mặt không đỏ, tim không loạn thì đúng là chỉ có anh màk..Em thề, em hứa, em đảm bảo điều đó a~

Nhớ lúc anh la con nhỏ em anh, em cũng nhảy vô bênh nó, anh tức thôi rồi lun..mục đích của em là bắn tỉa anh màk..hehe..

Nhớ những lúc em hành anh, bắt anh chở đi bão đêm vs mấy đứa bạn anh nèk..hjx..công nhận lần đó em ngu kinh khủng, tự nhiên đòi đi bão..anh cười quá trời, cười như lên đồng, còn bảo " yếu màk đòi ra gió.Cô nương của tôi ơi, yếu tim thì đừng có màk lanh chanh nghe chưa, thăng sớm đếy..hahahaha..."..xìzz...ghét cái mặt..xong anh chở em đi ăn, đi lượn chợ đêm. Anh mua nhẫn cặp..nói thật cái trò đo trẻ con kinh khủng lun, làm như mún cho cả thế giới biết không bằng ák..Em nói màk anh cười hề hề, còn bảo k được lằm mất, k là ốm đòn..chẹp chẹp.. ở đâu ra cái vụ đe dọa này z chòy, đúng là chỉ có anh màk

Nhớ những buổi tối em ở lại nhà anh, anh thì nhảy vô đống bài tập, em ghét em đi ngủ, em trùm chăn lại thì anh lật chăn lên, cười rất chi là tà:" Ai cho ngủ màk ngủ, dậy mau cưng, có việc để làm đếy.." Em thề là lúc đó em đã đánh hơi được mùi nguy hiểm màk..y như rằng lun..bắt người ta nấu mì rồi lại còn làm bt nữa chứ..hjx hjx..em ghét anh..Đã vậy ngủ rồi còn jành hết chăn of ngta nữa chứ(yêu cầu những ng có đầu óc đen tối xuống ngay, đừng để trí tưởng tượng bay cao, bay xa nữa ạ.em cám ơn)..em jành lại chăn anh hok trả, kêu lạnh thì anh ôm cho ấm..em nổi da gà..cho anh ăn gối..anh cười hề hề..rồi lăn ra ngủ..k chịu trả chăn TT.TT ..tóm lại em chịu thua, ai bảo trời lạnh quá chi..hjx hjx..anh đúng là siêu cấp đáng ghét aaa...

Nhớ....

Em nhớ nhiều lắm và trên hết, em nhớ anh, và iu anh rất nhìu..Anh cũng vậy nhé!!!!!!
hacker_tinh_yeu

hacker_tinh_yeu

anh à..em nhớ anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh à..em nhớ anh   anh à..em nhớ anh I_icon_minitimeThu Oct 13, 2011 3:24 pm

Very Happy tip fat huy di Very Happy
a7_kute

a7_kute

anh à..em nhớ anh Empty
Bài gửiTiêu đề: hjhjh   anh à..em nhớ anh I_icon_minitimeThu Oct 13, 2011 5:05 pm

thanks Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
pr3tty_ng0k

pr3tty_ng0k

anh à..em nhớ anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuyền Minh   anh à..em nhớ anh I_icon_minitimeFri Oct 14, 2011 2:30 pm

Phải là: '' MINH àk, Vk nkớ Ck '' mới đúg ckứ ! =)))))))) LOL~
lol! lol! lol! sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny
http://vn.360plus.yahoo.com/baby_girls0ck_1998/
a7_kute

a7_kute

anh à..em nhớ anh Empty
Bài gửiTiêu đề: cko' L   anh à..em nhớ anh I_icon_minitimeFri Oct 14, 2011 3:04 pm

cái kon n ay` thik' ji` đey Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Sponsored content

anh à..em nhớ anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh à..em nhớ anh   anh à..em nhớ anh I_icon_minitime

anh à..em nhớ anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang